Diễn đàn ngừng tiếp nhận thành viên và bài biết mới từ ngày 31/12/2014

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: ღ♥ღ♥ °•° —¤÷%@(`¤Chia tay¤´)@%÷¤— ° ♥ღ ♥ღ(^_*)

Tên
    nhật bé
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Bad ღ♥ღ♥ °•° —¤÷%@(`¤Chia tay¤´)@%÷¤— ° ♥ღ ♥ღ(^_*)

ღ♥ღ♥ °•° —¤÷%@(`¤Chia tay¤´)@%÷¤— ° ♥ღ ♥ღ(^_*)

ღ♥ღ♥ °•° —
    ¤÷%@(`¤Chia tay¤´)[@%÷¤— °•° ♥ღ ♥ღ

Tôi nhìn anh....
    Đôi mắt buồn đẫm lệ...
    Bởi anh đã ra đi...bên người con gái khác...
    Để bỏ lại mình em...... trong cô đơn...với mối tình dang dở....
    Em không thể hiểu nổi lòng mình..không thể quên anh...quên đi những gì mà ta đã có...
    Em đã cho đi..mà không có gì nhận lại...
    không một phút đắn đo...anh quay đi mà không hề ngoảnh lại...
    Chỉ còn lại trong tim em..một mỗi đau..
    không thể nào lành được....

ღ♥ღ♥ °•° —¤÷%@(`¤Nỗi buồn dấu trong tim¤´)@%÷¤— °•° ♥ღ ♥ღ
    Hôm nay tôi lại gặp anh trong bữa tiệc sinh nhật cô bạn thân của tôi....anh đến...tay trong tay với người con gái ấy_người anh yêu bây giờ và cũng là người đã mang anh đi không bao giờ quay trở lại..Anh đã xa tôi thật rồi!!!Nước mắt tôi tuôn rơi cùng với dòng suy nghĩ mông lung....
    -Em dạo này vẫn khỏe chứ?
    -Vâng!cám ơn anh,em vẫn khỏe...Anh đặt lên vai tôi cái nắm tay chắc nịch rùi bỏ đi bước theo người con gái ấy...Tôi thực sự không cầm được nước mắt,lòng tôi đau thắt,trái tim tôi như lại đang rỉ máu...Tôi bỏ đi ra khỏi bữa tiệc...không thể cầm lòng mình được...bao nhiêu kỉ niệm bên anh lại dồn về trong tôi....
    -Mày làm sao thế?_Cái Quyên_con bạn tôi đã lo lắng đi tìm tôi tự bao giờ..
    Tôi giờ chỉ biết dựa vào vai Quyên mà khóc,nước mắt cứ tuôn rơi theo hai dòng lệ:"Tao không thể làm được mày ạ!Tao không thể quên anh ấy...Sao anh lại đối sử với tao thế hả mày?Tao không hiểu?tao không thể hiểu nổi nữa..mày bảo tao phải làm sao đây???"
    -Mày sao thế?Việc gì mà mày phải khổ sở vì hắn như thế chứ?Bao nhiêu thằng đàn ông tốt trên đời nay chẳng nhẽ lại không bằng hắn?Mày đừng như thế nữa..chỉ khổ cái thân mình thôi...
    Tôi biết,Quyên nói đúng nhưng sao trái tim tôi không thể làm được?Nó luôn mách bảo tôi phải hy vọng,phải chờ đợi và càng chờ đợi tôi càng thấy hụt hẫng?Tôi đã mất anh thật rồi!!!
    Tôi không thể dằn lòng mình được khi nhìn anh hạnh phúc bên người con gái ấy.Có lẽ tôi đã quá ích kỉ chăng?Cái gì đã qua đi thì đừng nên nghĩ đến nữa...nhưng sao tôi thấy khó khăn biết chừng nào???Sự thật là tôi đã quá yêu anh,quá chung tình để rồi cuối cùng nhận lại chỉ là sự cô đơn và đau khổ...Có phải khi yêu thì phải tàn nhẫn chăng?Chia tay rùi thì đừng nên nghĩ đến nữa!Hãy tìm cho mình hạnh phúc mới???
    không..tôi không thể làm thế bởi với tôi tình yêu luôn là duy nhất..tôi đã....và sẽ chỉ yêu mình anh...cho dù anh đã dời xa tôi...Thật tội cho những người con gái như tôi?Yêu chung tình...và nhận lại chỉ là sự cô đơn và đau khổ... .

AnhSaoKhuya.Net - Nơi những trái tim không bao giờ ngủ !

Tên
    nothing
    Cảm ơn
    48
    Cảm ơn 36 lần trong 31 bài viết

Yêu thât lòng và chung thủy với tình yêu ấy. Sẽ là động lực để cho bạn cố gắng, nhưng sẽ là nỗi đau nếu tình yêu ấy chỉ có nước mắt và nỗi buồn.
    Quên đi nếu tình yêu ấy không đứng đáng cho bạn níu giữ.
    .
    Màn đêm ai bảo yên bình
    Ngồi nghe khoảng lặng chỉ mình với ta
    Chẳng lùi bước dẫu phong ba
    Mà sao vẫn sợ nhạt nhòa sớm hôm
    Dặn lòng phải sống tốt hơn
    Mà không ngăn nổi cô đơn tìm về.

Tên
    lê thu thủy
    Cảm ơn
    0

mình nghĩ ai cũng phải trải qua tình cảnh này của bạn, mỗi người có một cách ứng xử, một giải pháp riêng. nhưng điều không thể đó là "không khóc" (hihi có thể con trai mạnh mẽ hơn, ý mình là con gái ấy!). nhưng bạn hãy nhớ chuyện gì cũng có lý do và có cái giá của nó. đừng mãi khóc nhé. cười lên là mọi thứ sẽ tốt trở lại thôi. chúc bạn vui vẻ!

Tên
    Tiến
    Cảm ơn
    0

khó quên nhưng không có nghĩa là không bao giờ
    yêu nhưng không có nghĩa là sẽ mãi yêu
    khóc nhưng không bao giờ khóc mãi được
    Hãy khóc và nỗi đau sẽ vơi theo năm tháng, có người vài tháng, có người một, hai năm,hay lâu hơn nữa nhưng chắc một điều hạnh phúc sẽ chờ bạn nếu bạn sống thật lòng và mở rộng trái tim với mọi người!
    cố gắng bạn nhé!

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề
  • Bạn không thể viết trã lời
  • Bạn không thể đính kèm tập tin vào vài viết
  • Bạn không thể sửa bài viết của bạn
  •  
Diễn đàn ASK được xây dựng và phát triển bởi tất cả các thành viên.Cùng chung tay vì một thế giới online lành mạnh
Chịu trách nhiệm nội dung của diễn đàn: admin@anhsaokhuya.net